อาร์ท

อาร์ท

ผู้เยี่ยมชม

rrwy5525@gmail.com

ประกันตัวได้ไหมครับ (114 อ่าน)

28 มิ.ย. 2564 14:34

ผมกับแฟนโดนจับคดียาเสพติดตัดสินมา6ปีแฟรจำเลยที่1ผมจำเลยที่2 ผมยื่นอุทรณ์ ส่วนแฟนไม่ได้ยื่นผมกับแฟนจำคุกมาแล้วเกือบ8เดือน ผมประกันตัวมาเพราะผมอยู่ระหว่างอุทรณ์ ผมอยากทราบว่าแล้วแบบนีัแฟนผมจะประกันตัวได้ไหมครับแฟนไม่เคยต้องโทษมาก่อนครั้งแรก กรณีแบบนี้จะมีทางไหนขอประกันตัวหรือวิธีใดได้บ้างครับ ขอบคุณครับ

อาร์ท

อาร์ท

ผู้เยี่ยมชม

rrwy5525@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image