Torza

Torza

ผู้เยี่ยมชม

Thorsangapoo29@gmail.com

26 ส.ค. 2558 22:28 #2

ถ้าผมส่งหนังสือทวงถวมแล้วแฟนเก่าไม่ยอมคืน ผมสามารถแจ้งความว่ายักยอกทรัพย์ได้ไหมคับ เพราะทำให้แม่ครอบครัวผมเดือดร้อนครับ

Torza

Torza

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

apinanlawyer@gmail.com

26 ส.ค. 2558 23:09 #3

ให้คุณแม่แจ้งความก่อนได้เลยครับ ขอสำเนาจากตำรวจมาประกอบการส่งหนังสือครับ

ผู้ดูแล

apinanlawyer@gmail.com

Torza

Torza

ผู้เยี่ยมชม

26 ส.ค. 2558 23:59 #4

ต้องให้คุณแม่ผมผู้ครอบครองแจ้งความเองใช่ไหมคับ แต่แม่ผมอยู่ต่างจังหวัดท่านอายุเยอะแล้วอาจจะไปแจ้งความลำบากผมทำงานอยู่ ชลบุรีแม่อยู่อุบลฯผมแจ้งแทนไม่ได้ใช่ไหมคับ

Torza

Torza

ผู้เยี่ยมชม

จิราวรรณ  เข็มทอง

จิราวรรณ เข็มทอง

ผู้เยี่ยมชม

jirawan.jeab@gmail.com

4 พ.ย. 2558 16:48 #5

กรณีเรื่องรถค่ะพอดีมีพี่คนนึงจ้างให้เลี้ยงปลาพี่แต่ถ้าขายปลาได้จะแบ่งคนล่ะครึ่งแต่เขาเป็นคนลงทุนเข้าได้ซื้อรถให้เราก่อนหนึ่งคันโดยเป็นชื่อเราแล้วโดยตามที่ตกฃงไว้ว่าถ้าขายปลาได้ไม่ขอเรียกร้องอะไรตังก็ไม่เอาขอเอารถอย่างเดียวแต่พอถึงเวลาขายปลากับขายไม่ได้ปลาที่เลี้ยงโดนผู้ขายหลอกมาโดยตังเขาเองเป็นผู้ติดต่อนะตอนนี้เขาจะไม่ให้รถที่เขาซื้อให้จะเอาคืนแต่เขาบอกว่าซื้อให้แล้วแต่เล่มและเอกสารต่างๆยุกับเราแต่เขายันที่จะไม่คืนเขาบอกว่าตังเขาซื้อแต่ทางเราได้โทรต่อรองว่าจะทำงานและผ่อนส่งให้เขากับไม่ยอมแบบนี้เราต้องทำงัยได้บ้างค่ะเพราะรถเป็นชื่อเรา

จิราวรรณ  เข็มทอง

จิราวรรณ เข็มทอง

ผู้เยี่ยมชม

jirawan.jeab@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image