อุ้ยอ้าย

อุ้ยอ้าย

ผู้เยี่ยมชม

paridapothi@gmail.com

คดีฉ้อโกง (95 อ่าน)

27 พ.ย. 2564 10:04

สวัสดีค่ะ นู๋อยากปรึกษาทนายค่ะ พอดีนู๋น่าจะถูกแจ้งคดีฉ้อโกง ตอนนี้ คู่กรณี ยังไม่แจ้งความ นู๋ร้องขอให้ผ่อนชำระ คู่กรณีไม่ยอมค่ะ นผู๋ก็ร้องขอว่า ขอผ่อนจ่ายสิ้นเดือนได้มั้ย ตอนนี้ก็ยังไม่มีเงิน คู่กรณีก็ยังไม่ยอมอีก ขอ7วันซึ่งนู๋ก็ยังหาใก้ไม่ได้ คู่กรณีก็แจ้งกลับพร้อมกับพูดเชิงช่มขู่ว่า ถ้าดำเนินคดีตามกฏหมายล่าช้าก็จะใช้ศาล้ตี้ยจัดการ ทำให้นู๋ต้องยอมรับ ทุกอย่างว่าจะหา มาคืนให้เพราะความกลัวค่ะ นู๋ต้องทำยังไงคะ นู๋ตัวคนเดียวค่ะ

อุ้ยอ้าย

อุ้ยอ้าย

ผู้เยี่ยมชม

paridapothi@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image