ชุติมา

ชุติมา

ผู้เยี่ยมชม

chutinun9@gmail.com

บัตรเครดิตบังคับคดี (85 อ่าน)

23 พ.ย. 2564 09:03

เนื่องจากดิฉันเป็นหนี้บัตรเครดิตแล้วศาลตัดสินแล้วจนถึงขั้นตอนว่าจะบังคับคดี แต่ในช่วงระหว่างนั้นก็มีการชำระนอดเข้าไปบ้าวอยู่ แต่ปัจจุบันทางบริษัทกฎหมายบอกต้องบังคับคดีอายัดเงินเดือน แต่ดิฉันก็พยายามหาจ่ายในยอดที่เค้ายื่นเสนอมาแต่ด้วยในสถานการณ์ยุคนี้หาลำบากมากค่ะ ขอแบ่งชำระก็ไม่ยอม ดิฉันควรทำไงดีค่ะเพราะถ้ามีเรื่องส่งเข้าหน่วยงานอาจจะมีผลกระทบกับงาน

ชุติมา

ชุติมา

ผู้เยี่ยมชม

chutinun9@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image